6FT Sabon zane Zafafan siyar kayan zaki tebur mai nauyi mai nadawa

Takaitaccen Bayani:

Abu Na'a:Saukewa: XJM-Z180A

Sunan samfur: 6FT Tebura mai niƙa-biyu

Babban Teburi na HDPE da Tsarin Karfe mai Rufe Foda

Material: HDPE panel 3.5CM

Girman da aka buɗe: 180*74*74CM

Girman ninki: 92*74*7CM

Girman Tube: karfe Φ25x1mm + foda shafi

Launi: Panel: Fari;Frame: Grey

Girman Kunshin: 93*74.5*8CM

Hanyar shiryawa: 1pc/polybag (ciki)

1pc/kwali (waje)

NW/GW: 11/11.5KGS

Yawan lodin kwantena: 20GP/40GP/40HQ 500/900/1250PCS


Cikakken Bayani

Tags samfurin

KYAU KARFI DA DURIYA

An yi shi daHDPE mai ingancisaman da m karfe kafafu.Babban tebur mai ɗaukar nauyi shinemai hana ruwa, mai jurewa,kuma ya haɗa da iyakoki marasa lalacewa zuwakare bene daga karce.

SAUKI DOMIN SATA DA NINKA

Teburin nadawa yana ɗaukar ƙirar ƙafar baka mai kulle kai donsauƙi shigarwa da cirewa, kuma ƙarshen tebur da kujera ba a rufe gwiwoyi.

TAUSAYIN TAIMAKO

Ƙafafun ƙarfe mai lulluɓe da foda, makullin haɗin gwiwa, da ƙafar roba maras zamewa suna taimakawa riƙe tebur a wurin yayin kowane aiki tare da har zuwa300 fam na tasiri juriya.

TAFIYA DA ARZIKI

Teburin zango mai ɗaukar hoto yana da ƙira mai naɗewa da kuma ginanniyar hannu, don haka ana iya adana shi ko motsa shi da ƙaramin ƙoƙari.Girman nadawa tebur: 92*74*7'' da girman da ba a buɗe ba: 180*74*74CM.

DACEWA DON KOWANE LOKACI

M,manufa a matsayin tebur na cin abinci ko tebur na wasan don wasan kwaikwayo na waje ko bukukuwan ranar haihuwa, ko azaman teburin cin abinci ko teburin nuni don abubuwan cikin gida, ko teburin makarantar gida.

Cikakke donamfani na cikin gida ko waje, Wannan tebur guduro mai nauyi yana da tushe mai ƙarfi, ingantaccen ƙarfe kuma yana da foda mai rufi don mafi kyawun tsawon rayuwa.Ƙari mai amfani ga kowace makaranta ko muhallin ofis, wannan tebur mai ɗorewa yana fasalta faffadan ƙafafu masu tsayi don matsakaicin kwanciyar hankali, iyakoki mara lahani don kiyaye ƙasa ba ta bushewa, da kuma cibiyar.ninka cikin rabi don sauƙin ajiya.Mai tsari da kyaudacewa daukerike yin jigilar mutum ɗaya iskar iska, kuma saman mai inganci mai inganci ya sanya wannan tebur mai aiki da yawasauki tsaftacewa.


  • Na baya:
  • Na gaba: