Kuna yawan buƙatar tebur mai girma inda za ku iya ajiye duk abubuwanku ko ku ci abinci tare da danginku da abokanku?Idan eh, to za ku so XJM-RZ180 6FT Fold-in- Rabi Tebura, ɗaya daga cikin mafi girma biyu a cikin jeri namu, kuma zai dace da kowane buƙatu!
Ƙungiyar wannan tebur mai nadawa an yi shi ne da polyethylene mai girma (HDPE), wanda ke da fa'idar hana ruwa, tabo, juriya, juriya mai zafi, da dai sauransu, kuma yana da sauƙin tsaftacewa.Launinsa yana da tsabta mai tsabta, mai sauƙi da kuma m, dace da kowane lokaci.Firam ɗinsa an yi shi da ƙarfe mai rufin foda, wanda yake da ƙarfi da ƙarfi kuma yana iya ɗaukar abubuwa masu nauyin kilo 200.Diamita na bututu yana da mm 22 kuma kauri shine 1 mm, yana tabbatar da ƙarfi da karko.
Girman wannan tebur mai nadawa shine 180*74*74CM, yana iya dacewa da mutane 6-8 cikin sauƙi, ko duk abin da kuke so.Ko kuna son yin aiki, karatu, wasa, ko gudanar da liyafa, picnics, barbecues da sauran ayyukan, zai iya ba ku isasshen sarari da kwanciyar hankali.Sannan yana da babban aiki, wato ana iya ninke shi a tsakiya ya zama girman 92*74*7 cm, ta yadda zaka iya ɗauka da adanawa cikin sauƙi ba tare da ɗaukar sarari da yawa ba.Yana kuma nauyin kilogiram 16.5 kawai kuma zaka iya sanya shi a duk inda kake so.
Farashin wannan tebur ɗin nadawa shima yana da ma'ana sosai, idan kuna son ƙarin cikakkun bayanai, da fatan za a tuntuɓe mu ta wasiƙa.Za mu samar muku da mafi kyawun zance da sabis mafi gamsarwa da wuri-wuri.Muna sa ran yin aiki tare da ku!
XJM-RZ180 6FT Tebur mai ninkewa, tebur mai naɗewa wanda yake da girma amma ba ƙato ba, ƙarami amma ba matsi ba!
Lokacin aikawa: Satumba 18-2023